ผู้เขียน หัวข้อ: Afterlife  (อ่าน 1174 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Full Member
  • คะแนน Thank you! 9
Afterlife
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 11:40:58 PM »

เพลง Afterlife เป็นเพลงที่อยู่ในอัลบัมแรกของ Dream Theater เลยครับ ก็คืออัลบัม When Dream and Day Unite ซึงตอนนั้น นักร้องนำยังเป็น Charlie Dominici  อยู่เลย
ตอนหนุ่มๆ หน้าหล่อเอาการ

มือคีย์บอร์ดก็ Kevin Moore

ในคลิปนี้ เป็นคอนเสิร์ท Score ปี 2006

แต่ผู้เล่นที่กล่าวมา ก็เปลี่ยนไปหมดแล้วครับ  เชิญชม

ออฟไลน์ Sathawat

• นักดนตรีต๊อกต๋อย
  • *
  • คะแนน Thank you! 1
Re: Afterlife
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2016, 03:01:41 PM »
คลิปดีมากเลยนะครับ ยังไม่เคยดูมาก่อนเลย