ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่อง Dream Theater Breaking The Fourth Wall Live From The Boston Opera House  (อ่าน 2325 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Full Member
  • คะแนน Thank you! 9
แกะกล่อง Dream Theater Breaking The Fourth Wall Live From The Boston Opera House
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 10:08:21 AM »

หลังจากที่สั่งชุดแสดงคอนเสิร์ต Dream Theater Breaking The Fourth Wall Live From The Boston Opera House  จากเพจ CD IMPORT  ก็ส่งตรงถึงบ้านครับ  เซตนี้ ผมเลือกแบบ DVD ครับ  เลยจะมาแกะกล่องให้ชมกัน  ว่ามีอะไรอยู่ข้างในบ้างครับ

ขนาดตัวกล่อง ก็ประมาณกล่อง DVD ทั่วไปครับ

ข้างในกล่อง ประมาณนี้ครับ  มี DVD 2 แผ่น หน้าตาแบบนี้ครับ

ด้านในมีเล่มแดง เป็นรูปต่างๆจากงานแสดงคอนเสิร์ตที่นี่

ภาพสวยงามดีครับ

และมีข้อมูล info ต่างๆ

และรูปน้าๆแต่ละคน

รูปนี้ดูแน่นแฟ้น ดีน่ะครับ

หลังจากที่ได้ดูผ่านๆ คร่าวๆแล้วคุณภาพเสียงและภาพดีมากๆครับ  ถ้าเป็น Blu Ray คงจะฟิน  ใครที่ยังไม่มีครอบครองก็จัดเลยครับ

ออฟไลน์ snambin

• นักดนตรีต๊อกต๋อย
  • *
  • คะแนน Thank you! 0
Re: แกะกล่อง Dream Theater Breaking The Fourth Wall Live From The Boston Opera House
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 06:41:54 PM »
ชอบรูปบนแผ่นมากๆ

ออฟไลน์ Dream rock

• *
  • คะแนน Thank you! 19
Re: แกะกล่อง Dream Theater Breaking The Fourth Wall Live From The Boston Opera House
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2015, 11:57:37 AM »
ต้องไปจัดบ้างซะเเล้วครับ  :)

สมาชิกทั้งหมด ที่ให้ Thank You!:

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Full Member
  • คะแนน Thank you! 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 01:04:18 AM »
ต้องไปจัดบ้างซะเเล้วครับ  :)
จัดเลยคราบ  งานเค้าดีจริงๆ

ออฟไลน์ yuvapat

• *
  • คะแนน Thank you! 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 11:39:47 AM »
สะสมอยุ่นะอยากได้เพิ่มจัง